മാടായി ഉപജില്ലാ ശാസ്ത്രോത്സവം 2017 ഓൺലൈൻ എൻട്രി നടത്താനുള്ള അവസാന തീയ്യതി ഒക്ടോബർ 4 വരെ ദീർഘിപ്പിച്ചു. . ..........

Monday, 29 December 2014

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഡിസംബർ 31 ന്

ഉപജില്ലയിലെ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഡിസംബർ 31 ന് (ബുധൻ) രാവിലെ 10.30 ന് മാടായി ബി ആർ സി യിൽ ചേരും. മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.


Saturday, 27 December 2014

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

ശിശുദിന സ്റ്റാമ്പിന്റെ തുക അടയ്ക്കാൻ ബാക്കിയുള്ള മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും ഡിസംബർ 29 ന് മുമ്പായി ഓഫീസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തുക അടക്കേണ്ടതാണ്.

Friday, 26 December 2014

Tuesday, 23 December 2014

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

കണ്ണൂർ റവന്യു ജില്ലാ കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിൽ പങ്കെടുക്കേണ്ട മാടായി ഉപജില്ലയിലെ മത്സരാർഥികളുടെ Participant Card പ്രധാനാധ്യാപകർ ഓഫീസിൽനിന്നും കൈപ്പറ്റണം 

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

അദ്ധ്യാപകദിന സ്റ്റാമ്പിന്റെ തുക അടയ്ക്കാൻ ബാക്കിയുള്ള മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും ഡിസംബർ 26 ന് മുമ്പായി ഓഫീസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തുക അടക്കേണ്ടതാണ്.

Sunday, 21 December 2014

RMSA- self defence training ന് ഫണ്ട് അനുവദിച്ചു.

ഈ വർഷം ഒൻപതാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്ന പെണ്‍കുട്ടികൾക്ക് സ്വയം പ്രതിരോധ പരിശീലനത്തിന് (self defence training ) RMSA ഫണ്ട് അനുവദിച്ചു.     സർക്കുലർ  

Thursday, 18 December 2014

KASEPF ക്രഡിറ്റ് കാർഡ് വിതരണം ഡിസംബർ 19 ന്

എയ്ഡഡ് സ്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക് 
ഉപജില്ലയിലെ എയ്ഡഡ് സ്കൂൾ അദ്ധ്യാപകരുടെയും ജീവനക്കാരുടെയും 2012-13 വർഷത്തെ KASEPF ക്രഡിറ്റ് കാർഡുകൾ ഡിസംബർ 19 ന് ഉപജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ വെച്ച് വിതരണം ചെയ്യുന്നതാണെന്ന് അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊവിഡന്റ് ഫണ്ട് ഓഫീസർ അറിയിച്ചു.

Wednesday, 17 December 2014

ഹൈസ്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ അടിയന്തരശ്രദ്ധയ്ക്ക് : RMSA -AWP &B 2014-15 സ്കൂൾ തല കമ്മിറ്റി രൂപികരിക്കണം

2014-15 വർഷത്തെ RMSA -Annual Work Plan &Budget  തയ്യാറാക്കുന്നതിന്റെ മുന്നോടിയായി എല്ലാ ഗവ:ഹൈസ്കൂളുകളിലും ഡിസംബർ 20നകം സ്ക്കൂൾതല കമ്മിറ്റി രൂപീകരിക്കണമെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയരക്ടർ അറിയിക്കുന്നു.
വിശദാംശങ്ങൾ ഇവിടെ ..

കണ്ണൂർ റവന്യു ജില്ല കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം: രജിസ്ട്രേഷൻ ഡിസംബർ 19 ന്

കണ്ണൂർ റവന്യു ജില്ല കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം രജിസ്ട്രേഷൻ ഡിസംബർ 19 ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 2.30 മുതൽ ഗവ.ഗേൾസ്‌ ഹയർസെക്കന്ററി സ്കൂൾ തലശ്ശേരിയിൽ നടക്കും.
കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ കലോത്സവത്തിലെ ട്രോഫികൾ ഡിസംബർ 19 ന് മുമ്പായി ഗവ.ഗേൾസ്‌ ഹയർസെക്കന്ററി സ്കൂൾ തലശ്ശേരിയിൽ തിരിച്ചേൽപ്പിക്കണം 

Thursday, 11 December 2014

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ അടിയന്തിര ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

IEDC കുട്ടികളുടെ വിവരങ്ങൾ ( 1.Name of Pupil, 2.Name of School, 3.UID No., 4.Std., 5.Girl/Boy, 6.Type of disability, 7.Percentage of disability, 8.General/SC/ST/OBC/Minority, 9.Bank A/c No., 10.Branch Name, 11.IFSC code, 12.Distance from school, 13.Fresh/Renewal) പ്രഫോർമയിൽ തയ്യാറാക്കി നാളെ വൈകുന്നേരം 5 മണിക്ക് മുമ്പായി ഓഫീസിൽ സമർപ്പിക്കണം.

ഡിമാന്റ് ഡ്രാഫ്റ്റ് ഏറ്റുവാങ്ങണം

ഉച്ചഭക്ഷണ പദ്ധതി- കിച്ചണ്‍ കം സ്റ്റോർ നിർമ്മിക്കുന്നതിന് ഫണ്ട് അനുവദിച്ച സ്കൂളുകളിലെ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും പി.ടി.എ പ്രസിഡണ്ടുമാരും ഡിമാന്റ് ഡ്രാഫ്റ്റ് എറ്റുവാങ്ങാൻ ഡിസംബർ 15 ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 2.30 ന് തളിപ്പറമ്പ മൂത്തേടത്ത് ഹൈസ്ക്കൂളിൽ എത്തിച്ചേരേണ്ടാതാണ്.  

പ്രധാനദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

സ്കൂളുകളുടെ ഉച്ചഭക്ഷണ പദ്ധതിയുടെ ബാങ്ക് അക്കൌണ്ട് SBT പഴയങ്ങാടി (എരിപുരം ബ്രാഞ്ച്) യിലേക്ക് മാറ്റിയവർ എത്രയും പെട്ടന്ന് വിശദാംശങ്ങൾ ഓഫീസിൽ അറിയിക്കേണ്ടതാണ് 

Tuesday, 9 December 2014

ഗവ.സ്കൂൾ പ്രധാനദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

പാർട്ട് ടൈം ജൂനിയർ ലാംഗ്വേജ് അദ്ധ്യാപകരിൽ (ഹിന്ദി, സംസ്കൃതം, ഉർദ്ദു, അറബിക്-LP/UP) ഫുൾ ടൈം ജൂനിയർ ലാംഗ്വേജ് തസ്തികയിലേക്ക് ഉദ്യോഗക്കയറ്റം നൽകുന്നതിന് 31.03.2014 വരെ യോഗ്യതനേടിയ അദ്ധ്യാപകരുടെ മുൻഗണനാ പട്ടിക തയ്യാറാക്കുന്നതിന് അദ്ധ്യാപകരുടെ വിവരങ്ങൾ നിശ്ചിത പ്രഫോർമയിൽ സമർപ്പിക്കണം. പ്രഫോർമ, സർക്കുലർ എന്നിവയ്ക്ക് ഇമെയിൽ പരിശോധിക്കുക.

ഗവ.സ്കൂൾ പ്രധാനദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

ഹൈസ്ക്കൂൾ ഭാഷാദ്ധ്യാപകരായി ഉദ്യോഗക്കയറ്റം നൽകുന്നതിന് 31.03.2014 വരെ യോഗ്യതനേടിയ അദ്ധ്യാപകരുടെ മുൻഗണനാ പട്ടിക തയ്യാറാക്കുന്നതിന് അദ്ധ്യാപകരുടെ വിവരങ്ങൾ നിശ്ചിത പ്രഫോർമയിൽ സമർപ്പിക്കണം. പ്രഫോർമ, സർക്കുലർ എന്നിവയ്ക്ക് ഇമെയിൽ പരിശോധിക്കുക.

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഡിസംബർ 10 ന്

വാർഷിക പദ്ധതി രൂപീകരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഉപജില്ലയിലെ പ്രൈമറി സ്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഡിസംബർ 10 ന് (ബുധൻ) രാവിലെ 10.30 ന് മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ ചേരും. മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും യോഗത്തിൽ കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

Thursday, 4 December 2014

'മുകുളം' പദ്ധതി: യോഗം ഡിസംബർ 5 ന്

'മുകുളം' പദ്ധതിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു ഒരു യോഗം ഡിസംബർ 5 ന് രാവിലെ 10 മണിക്ക് മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ ചേരും. ഉപജില്ലയിലെ മുഴുവൻ ഹൈസ്ക്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും, PTA പ്രസിഡണ്ടുമാരും DRG ട്രെയിനർമാരും യോഗത്തിൽ കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണ്.

പ്രീ പ്രൈമറി സ്കൂളുകളിലെ സ്ഥിതിവിവര കണക്കുകൾ

2014-15 വർഷം പ്രീ പ്രൈമറി സ്കൂളുകളിലെ സ്ഥിതി വിവര കണക്കുകൾ ഇതോടൊപ്പമുള്ള പ്രഫോർമയിൽ ഡിസംബർ 10 ന് മുമ്പായി ഓഫീസിൽ നേരിട്ട് സമർപ്പിക്കണം.

Monday, 1 December 2014

കണ്ണുര്‍ റവന്യൂ ജില്ലാ കേരള സ്ക്കൂള്‍ കലോത്സവം: തിരിച്ചറിയല്‍ കാര്‍ഡ്

2014 ഡിസംബര്‍ 29 മുതൽ  2015 ജനുവരി 1 വരെ തലശ്ശേരിയില്‍ വെച്ച് നടക്കുന്ന കണ്ണുര്‍ റവന്യൂ ജില്ലാ കേരള സ്ക്കൂള്‍ കലോത്സവത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാൻ യോഗ്യതനേടിയ കുട്ടികള്‍ ഹാജരാക്കേണ്ട തിരിച്ചറിയല്‍ കാര്‍ഡിന്‍റെ മാതൃക ചുവടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്നു. തിരിച്ചറിയല്‍ കാര്‍ഡിലും അതില്‍ പതിച്ച ഫോട്ടോയിലും അതാത് സ്ക്കൂള്‍ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ മേലൊപ്പ് പതിച്ചു തന്നെ മത്സര ദിവസം ഹാജരാക്കേണ്ടതാണ്

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗവും ഏകദിന പരിശീലനവും നാളെ

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ പ്രധാനാദ്ധ്യാ പകരുടെ യോഗവും UDISE മായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹയർ സെക്കന്ററി പ്രിൻസിപ്പാൾമാർ, പ്രൈമറി/ ഹൈസ്ക്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകർക്കുള്ള ഏകദിന പരിശീലനവും ഡിസംബർ 2 ന് (ചൊവ്വ) മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ നടക്കും.  
രാവിലെ 10.30 ന് ഹയർ സെക്കന്ററി പ്രിൻസിപ്പാൾമാർ, പ്രൈമറി/ ഹൈസ്ക്കൂൾ
പ്രധാനാദ്ധ്യാപകർ (Govt/Aided) എന്നിവർക്കുള്ള പരിശീലനവും ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണിക്ക് UnAided, Un Recoganised സ്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകർക്കുള്ള പരിശീലനവും നടക്കും.
മുഴുവൻ പ്രിൻസിപ്പാൾ/ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക. പങ്കെടുക്കാൻ സാധിക്കാത്ത പ്രിൻസിപ്പാൾമാർ/ ഹൈസ്ക്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകർ പ്രതിനിധികളെ പങ്കെടുപ്പിക്കണം.

കണ്ണൂര്‍ റവന്യൂജില്ലാ സ്കൂള്‍ കലോല്‍സവം: രചനാ മത്സരങ്ങള്‍ ഡിസംബര്‍ 4 ന്

തലശ്ശേരിയില്‍ വെച്ച് നടക്കുന്ന കണ്ണൂര്‍ റവന്യൂജില്ലാ സ്കൂള്‍ കലോല്‍സവത്തിന്‍റെ രചനാ മത്സരങ്ങള്‍ 2014 ഡിസംബര്‍ 4 വ്യാഴാഴ്ച ഗവ. ഗേള്‍സ് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്ക്കൂള്‍ തലശ്ശേരി, ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്ക്കൂള്‍ തലശ്ശേരി, ബി.ഇ.എം.പി ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്ക്കൂള്‍ തലശ്ശേരി, സേക്രഡ് ഹാര്‍ട്ട് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്ക്കൂള്‍ തലശ്ശേരി എന്നീ വിദ്യാലയങ്ങളിലും ബാന്‍റ്മേളം തലശ്ശേരി സ്റ്റേഡിയം ഗ്രൗണ്ടിലും നടക്കും.

വളരെ അടിയന്തിരം-: ഉച്ചഭക്ഷണ പദ്ധതി- മൂന്നാം ഗഡു അലോട്ട്മെന്റ്

ഉച്ചഭക്ഷണ പദ്ധതി- മൂന്നാം ഗഡു അലോട്ട്മെന്റ് അനുവദിക്കുന്നതിന് ഇതോടൊപ്പമുള്ള പ്രഫോർമയിലുള്ള നിർദ്ദേശങ്ങൾ വായിച്ച് 10 മുതൽ 25 വരെയുള്ള കോളങ്ങൾ ശരിയായി പൂരിപ്പിച്ച് ഈ ഓഫീസിലേക്ക് ഡിസംബർ 5 ന് വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് മുമ്പായി ഇ മെയിൽ (Email Only) ചെയ്യേണ്ടതാണ്. നിശ്ചിത സമയത്തിനുള്ളിൽ പ്രഫോർമ സമർപ്പിക്കാത്ത സ്കൂളുകൾക്ക് തുക ലഭിക്കുന്നതല്ല. പ്രധാനാദ്ധ്യാപകർ മാത്രമായിരിക്കും ഇതിന് ഉത്തരവാദി എന്ന് പ്രത്യേകം ഓർമിപ്പിക്കുന്നു .

'വിജ്ഞാനോത്സവം 2014' മേഖലാതലം ഡിസംബർ 20 ന്

കേരള ശാസ്ത്ര സാഹിത്യ പരിഷത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന്റെ സഹകരണത്തോടെ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന യുറീക്ക-ശാസ്ത്രകേരളം 'വിജ്ഞാനോത്സവം 2014' മേഖലാതലം ഡിസംബർ 20 ന് (ശനി) മാടായി ഗവ.ബോയ്സ് ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിൽ നടക്കും. 
വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് .... Click here

Friday, 28 November 2014

കലോല്‍സവത്തിന് കൊടിയിറങ്ങി.


LP General
Winners
ST.MARYS LPS VILAYANKODE ( 55 Points )
Runners Up
BAKITHA E M SCHOOL CHERUKUNNU ( 50 Points )
UP General
Winners
EDANAD UPS ( 78 Points )
NERUVAMBRAM UPS ( 78 Points )
Runners Up
GUPS PURACHERY ( 74 Points )
HS General
Winners
GHSS KUNHIMANGALAM ( 176 Points )
Runners Up
JAMA -ATH HS PUTHIYANGADI ( 165 Points )
HSS General
Winners
GBHSS CHERUKUNNU ( 179 Points )
Runners Up
GHSS KUNHIMANGALAM ( 176 Points )
LP Arabic
Winners
MECA PAZHAYANGADI ( 43 Points )
VENGARA MAPPILA UPS ( 43 Points )
Runners Up
NAJATH GIRLS HS MATTUL( 39 Points )
UP Arabic
Winners
NAJATH GIRLS HS MATTUL ( 61Points )
Runners Up
GMUPS MADAYI ( 59 Points )
HS Arabic
Winners
JAMA-ATH HS PUTHIYANGADI ( 85Points )
Runners Up
WADIHUDHA HS PAZHAYANGADI ( 79 Points )
UP Sanskrit
Winners
GUPS PURACHERY ( 82 Points )
Runners Up
EDANAD UPS ( 77 Points )
HS Sanskrit
Winners
GGVHSS CHERUKUNNU ( 55 Points )

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗവും ഏകദിന പരിശീലനവും ഡിസംബർ 2 ന്

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ പ്രധാനാദ്ധ്യാ പകരുടെ യോഗവും UDISE മായി ബന്ധപ്പെട്ട്
പ്രധാനാദ്ധ്യാപകർക്കുള്ള ഏകദിന പരിശീലനവും ഡിസംബർ 2 ന് (ചൊവ്വ) രാവിലെ 10.30 ന് മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ നടക്കും.മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

Thursday, 27 November 2014

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ അടിയന്തിര ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

സ്ക്കൂളുകളിൽ 01.04.2013 നോ, അതിനുശേഷമോ സർവ്വീസിൽ പ്രവേശിച്ച PRAN നമ്പർ എടുക്കാത്ത ജീവനക്കാരുടെയും അദ്ധ്യാപകരുടെയും വിവരങ്ങൾ ഇതോടൊപ്പം ചേർത്ത പ്രഫോർമയിൽ നാളെ (നവംബർ 28) വൈകുന്നേരം 4 മണിക്ക് മുമ്പായി ഓഫീസിൽ സമർപ്പിക്കണം. ഇല്ലാത്തവർ ശൂന്യറിപ്പോർട്ട് സമർപ്പിക്കണം  

Wednesday, 26 November 2014

മാടായി ഉപജില്ലാ കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014 : മൂന്നാം ദിവസം മത്സരങ്ങൾ പുരോഗമിക്കുന്നു.

മാടായി ഉപജില്ലാ കേരള സ്കൂൾ  കലോത്സവം 2014 ചെറുകുന്ന് ഗവ.വെൽഫെയർ ഹയർസെക്കന്ററി സ്ക്കൂളിൽ മൂന്നാം ദിവസം മത്സരങ്ങൾ പുരോഗമിക്കുന്നു.
മത്സരഫലങ്ങൾ, പോയിന്റ് നില, വിജയികളുടെ ചിത്രങ്ങൾ, കലോത്സവ നഗരിയിൽ നിന്നുള്ള വിശേഷങ്ങൾ തുടങ്ങിയവയ്ക്ക് കലോത്സവത്തിന്റെ ഔദ്യോഗിക ബ്ലോഗ്‌ സന്ദർശിക്കൂ .....


NuMATS ഉപജില്ലാതല പരീക്ഷ (2014-15): തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട കുട്ടികൾ


Tuesday, 25 November 2014

മാടായി ഉപജില്ല കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014: Results

മാടായി ഉപജില്ല  
കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014
GWHSS ചെറുകുന്ന് 
മത്സര ഫലങ്ങൾ (നവംബർ 24 & 25)

Monday, 24 November 2014

മാടായി ഉപജില്ല കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014: Results

മാടായി ഉപജില്ല  
കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014
GWHSS ചെറുകുന്ന് 
മത്സര ഫലങ്ങൾ (നവംബർ 24)

Friday, 21 November 2014

GPAIS : പുതിയ ഉത്തരവ്

Government have issued  instructions to all Heads of Departments and Drawing & Disbursing Officers for the renewal of the Group Personal Accident Insurance Scheme for the year 2015. For details view 

Thursday, 20 November 2014

ഡിപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റല്‍ ടെസ്റ്റിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു

2015 ജനുവരി മാസം നടക്കുന്ന ഡിപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റല്‍ ടെസ്റ്റിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 
ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള അവസാനതീയതി ഡിസംബര്‍ 10.

വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ഒരു യോഗം നവംബർ 22 ന്

2014-15 വർഷത്തെ തിരൂരിൽ നടക്കുന്ന സംസ്ഥാന ശാസ്ത്ര-ഗണിതശാസ്ത്ര-സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര- പ്രവൃത്തി പരിചയ മേളകൾക്ക് പങ്കെടുക്കുവാൻ യോഗ്യതനേടിയ വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ഒരു യോഗം നവംബർ 22 ന് രാവിലെ 10.30 ന് കണ്ണൂർ വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയരക്ടരുടെ കാര്യാലയത്തിൽ ചേരുന്നതാണെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയരക്ടർ അറിയിച്ചു. യോഗത്തിനെത്തുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകൻ/ പ്രിൻസിപ്പാൾ സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയ ഫോട്ടോ പതിച്ച ഐഡന്റിറ്റി കാർഡ് 2 എണ്ണം വീതം കൊണ്ടുവരണം.

മാടായി ഉപജില്ല കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014: പ്രോഗ്രാം നോട്ടീസ്

മാടായി ഉപജില്ല 
കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014  
പ്രോഗ്രാം നോട്ടീസ് 

ഉപജില്ലാ കലോത്സവം: രജിസ്ട്രേഷൻ നാളെ

ഉപജില്ലാ കലോത്സവം: രജിസ്ട്രേഷൻ നാളെ (നവംബർ 21) ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്ക് ചെറുകുന്ന് ഗവ.വെൽഫെയർ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്ക്കൂളിൽ നടക്കും

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

പാഠപുസ്തകം രണ്ടാം വോള്യം സ്കൂളുകൾക്ക് ഇനിയും ലഭിക്കാൻ ബാക്കിയുള്ളവ ഇന്ന് തന്നെ (20.11.2014) ഓഫീസിൽനിന്നും കൈപ്പറ്റണം. ഓഫീസിൽ ഉള്ള പുസ്തകങ്ങളുടെ വിവരങ്ങൾ ഇ മെയിൽ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇന്നത്തെ വിതരണത്തിനുശേഷം ബാക്കിയുള്ളവ മറ്റ് ഉപജില്ലകൾക്ക് നൽകുന്നതായിരിക്കും.

Tuesday, 18 November 2014

മാടായി ഉപജില്ല കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014 
പ്രസംഗം (മലയാളം): LP വിഭാഗം 
വിഷയം: 'ശുചിത്വ കേരളം'

Monday, 17 November 2014

ട്രോഫികൾ തിരിച്ചേൽപ്പിക്കണം

എല്ലാപ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും പ്രിൻസിപ്പാൾമാരും 2013-14 വർഷം മാടായി ഉപജില്ലാ കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിൽ ലഭിച്ച ട്രോഫികൾ നവംബർ 20 ന് മുമ്പായി ചെറുകുന്ന് ഗവ.വെൽഫെയർ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിൽ തിരിച്ചേൽപ്പിക്കണമെന്ന് ട്രോഫി & സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കമ്മിറ്റി കണ്‍വീനർ (മാടായി ഉപജില്ലാ കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014-15) അറിയിച്ചു.

Saturday, 15 November 2014

റവന്യു ജില്ലാ സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര ക്വിസ്സ് മത്സരം നവംബർ 17 ന്

റവന്യു ജില്ലാ സാമൂഹ്യശാസ്ത്രമേളയോടനുബന്ധിച്ച് നടത്തേണ്ടിയിരുന്ന സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര ക്വിസ്സ് മത്സരം നവംബർ 17 ന് കണ്ണൂർ സെന്റ്‌ മൈക്കിൾസ് ആംഗ്ലോ ഇന്ത്യൻ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്ക്കൂളിൽ വെച്ച് നടക്കും. LP,UP വിഭാഗം മത്സരങ്ങൾ രാവിലെ 10.30 നും HS,HSS വിഭാഗം മത്സരങ്ങൾ ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണിക്കും നടക്കും. ഉപജില്ലാതല മത്സരങ്ങളിൽ ഒന്നും രണ്ടും സ്ഥാനം ലഭിച്ച ടീമുകൾ സാക്ഷ്യപത്രം സഹിതം കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

Friday, 14 November 2014

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

2014-15 വർഷത്തെ IEDC സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹരായ പുതിയ കുട്ടികളുടെ പേരും UID നമ്പറും കുട്ടികളുടെ പേരിൽ SBT ൽ അക്കൌണ്ട് തുടങ്ങി അക്കൗണ്ട് നമ്പരും IFSC കോഡ് നമ്പരും ബ്രാഞ്ചിന്റെ പേരും നവമ്പർ 15 ന് മുമ്പായി
ഓഫീസിൽ അറിയിക്കേണ്ടതാണ്.

Thursday, 13 November 2014

Second Terminal Examination 2014: Time Table

Second Terminal Examination 2014
HS Time Table | UP Time Table

സൊസൈറ്റി സെക്രട്ടറിമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

2014-15 വർഷത്തെ രണ്ടാം വോള്യം പാഠപുസ്തകങ്ങൾ വിതരണത്തിനുശേഷം ബാക്കിയുള്ളവ നാളെ (നവംബർ 14) വൈകുന്നേരം 4 മണിക്ക് മുമ്പായി ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതാണ്. ഇനിയും പുസ്തകങ്ങൾ ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ ആയതിന്റെ ലിസ്റ്റും എണ്ണവും അതോടൊപ്പം സമർപ്പിക്കണം.
സൊസൈറ്റി സെക്രട്ടറിമാരുടെ യും പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെയും പ്രത്യേക ശ്രദ്ധ ഈ വിഷയത്തിൽ കൈക്കൊള്ളേണ്ടതാണ്

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെയും പ്രിൻസിപ്പാൾമാരുടെയും യോഗം നവംബർ 14 ന്

കല്ല്യാശ്ശേരി മണ്ഡലത്തെ സമ്പൂർണ്ണ ജൈവ കാർഷിക മണ്ഡലം ആക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി മുഴുവൻ വിത്ത് പാക്കറ്റുകളുടെയും കാര്യക്ഷമമായ ഉപയോഗം ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനും അദ്ധ്യാപകരിൽ പദ്ധതിയെപ്പറ്റി അവബോധം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനുമായി മണ്ഡലത്തിലെ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെയും പ്രിൻസിപ്പാൾമാരുടെയും യോഗം നവംബർ 14 ന് (വെള്ളി) വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് മാടായി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് ഹാളിൽ ചേരും. യോഗത്തിൽ ഉപജില്ലയിലെ മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

NuMATS ഉപജില്ലാതല പരീക്ഷ നവംബർ 15 ന്

NuMATS ഉപജില്ലാതല പരീക്ഷ നവംബർ 15 ന് രാവിലെ 9.30 മുതൽ പഴയങ്ങാടി ജി എം യു പി സ്കൂളിൽ നടക്കും.

Wednesday, 12 November 2014

IEDC: രക്ഷാകർതൃ ബോധവത്കരണം

IEDC: രക്ഷാകർതൃ ബോധവത്കരണ പരിപാടിയിൽ ഇനിയും പങ്കെടുക്കാൻ ബാക്കിയുള്ളവർക്ക് നവംബർ 14 ന് ജി.എം.യു.പി.എസ് പഴയങ്ങാടി യിലും വി.ഡി.എൻ.എം.ജി.ഡബ്ല്യു എൽ പി.എസ്. ഏഴിലോടും  നടക്കും. ചെറുകുന്ന്, കണ്ണപുരം, മാടായി , മാട്ടൂൽ എന്നീ പഞ്ചായത്തുകളിൽ പെട്ടവർ ജി.എം.യു.പി.എസ് പഴയങ്ങാടി യിലും, മറ്റു പഞ്ചായത്തുകളിൽപെട്ടവർ
വി.ഡി.എൻ.എം.ജി.ഡബ്ല്യു എൽ പി.എസ്. ഏഴിലോടും പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണ് .

Tuesday, 11 November 2014

ശ്രീനിവാസ രാമാനുജൻ പേപ്പർ പ്രസന്റെഷൻ (HS, UP വിഭാഗം) നവംബർ 26 ന്

ഉപജില്ലാ ഗണിതശാസ്ത്ര ക്ലബ്ബ് അസോസിയേഷൻ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ശ്രീനിവാസ രാമാനുജൻ പേപ്പർ പ്രസന്റെഷൻ (HS , UP വിഭാഗം) നവംബർ 26 ന് ചെറുകുന്ന് ഗവ.വെൽഫെയർ ഹൈസ്ക്കൂളിൽ നടക്കും. 
വിഷയം: അഭിന്നകങ്ങൾ
(NB: വിഷയം മുഴുവൻ കാണാതെ അവതരിപ്പിക്കണം)

ഹിന്ദി രചനാ ശില്പശാല നവമ്പർ 12 ന്

ഉപജില്ലയിലെ യു.പി വിഭാഗം വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള ഹിന്ദി രചനാ ശില്പശാല നവമ്പർ 12 ന് രാവിലെ 10 മണിമുതൽ മാടായി ബി.ആർ.സിയിൽ നടക്കും. യു.പി വിഭാഗത്തിൽ നിന്നും 2 കുട്ടികളെ പങ്കെടുപ്പിക്കണം.

Monday, 10 November 2014

രക്ഷാകർതൃ ബോധവൽക്കരണം- ബി.ആർ.ജി പരിശീലനം നവംബർ 11 ന്


ക്രിയാഗവേഷണം- ബി ആർ സി തല സെമിനാർ നവമ്പർ 15 ന്

ക്രിയാഗവേഷണം- ബി ആർ സി തല സെമിനാർ അവതരണം നവമ്പർ 15 ന് (ശനി) രാവിലെ 10 മണിമുതൽ ബി ആർ സി ഹാളിൽ നടക്കും. വിവിധ വിഷയങ്ങളിൽ ക്രിയാഗവേഷണം നടത്തിയ അദ്ധ്യാപകർ ബന്ധപ്പെട്ട രേഖകൾ സഹിതം പങ്കെടുക്കണം.

കണ്ണൂർ ജില്ലാ സ്ക്കൂൾ കായികമേള നവമ്പർ 13,14,15 തീയ്യതികളിൽ....

കണ്ണൂർ ജില്ലാ സ്ക്കൂൾ കായികമേള നവമ്പർ 13,14,15 തീയ്യതികളിൽ....

പങ്കെടുക്കേണ്ട കുട്ടികളെ കൃത്യസമയത്ത് ഗ്രൌണ്ടിൽ എത്തിക്കണമെന്ന് സെക്രട്ടറി അറിയിക്കുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് സെക്രട്ടറിയുമായി ബന്ധപ്പെടുക

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

2014-15 വർഷത്തെ IEDC സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹരായ പുതിയ കുട്ടികളുടെ പേരിൽ SBT ൽ അക്കൌണ്ട് തുടങ്ങി അക്കൗണ്ട് നമ്പരും IFSC കോഡ് നമ്പരും ബ്രാഞ്ചിന്റെ പേരും നവമ്പർ 15 ന് മുമ്പായി ഓഫീസിൽ അറിയിക്കേണ്ടതാണ്.

Friday, 7 November 2014

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേള : Results

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേള
ഓവറോൾ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 
എൽ.പി : I. സെന്റ്‌ മേരീസ് LPS വിളയാങ്കോട് 
                 II. MECA പഴയങ്ങാടി 
യു.പി: I.കടന്നപ്പള്ളി UPS
           II ഏര്യം വിദ്യാമിത്രം UPS
ഹയർ സെക്കന്ററി: I. GHSS കുഞ്ഞിമംഗലം 
                              II. PJHS മാടായി 
വ്യക്തിഗത ചാമ്പ്യന്മാർ 
മിനി ബോയ്സ് :
മുഹമ്മദ്‌ നിസ്സാം (ജി.എൽ പി എസ് ചെറുതാഴം സൌത്ത്)
മിനി ഗേൾസ്‌ : 
നിവേദ്യ (കണ്ണോം എൽ പി എസ്)
എൽ പി കിഡ്ഡീസ് ബോയ്സ് :
കാർത്തിക് രാജ് ( സെന്റ്‌ മേരീസ് എൽ പി.എസ് വിളയാങ്കോട് )
എൽ പി കിഡ്ഡീസ് ഗേൾസ്‌ : 
കീർത്തന വിനോദ് (ജി ഡബ്ല്യു.യു.പി എസ് വെങ്ങര) 
യു പി കിഡ്ഡീസ് ബോയ്സ് 
ജഗൻ കെ (കടന്നപ്പള്ളി യു.പി ) , അജ്നാസ് പി.(ഒദയ മ്മാടം യു.പി.)
യു.പി.കിഡ്ഡീസ് ഗേൾസ്‌ :
നന്ദന കെ (പിലാത്തറ യു.പി) , അഭിനന്ദന ആർ (ജി.സി യു പി എസ്സ് കുഞ്ഞിമംഗലം )
സബ്ബ് ജൂനിയർ ബോയ്സ് :
ജിഷ്ണു മഹേഷ്‌ (പി ജെ എച്ച് എസ് )
സബ്ബ് ജൂനിയർ ഗേൾസ്‌ :
ഉബൈദ പി വി (സി എച്ച് എം കെ എസ് ജി എച്ച് എസ് എസ് മാട്ടുൽ )
ജൂനിയർ ബോയ്സ് : 
ഷാൽബിൻ പോൾ (പി ജെ എച്ച് എസ് എസ് ) , ഗോകുൽ കൃഷ്ണ യു (ജി എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം) 
ജൂനിയർ ഗേൾസ്‌ : 
അനുഷ പി വി , അനഘ ദാമോദരൻ (ജി എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം) 
സീനിയർ ബോയ്സ് :
മുഹമ്മദ്‌ ഷഹ്സാദ് , ജിതേഷ് കെ (ജി എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം) 
സീനിയർ ഗേൾസ്‌ : 
ജിഷ്ണ കെ ആർ (ജി എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം) 
സെക്ഷൻ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് 
മിനി ബോയ്സ് : ജി.എൽ പി എസ് ചെറുതാഴം സൌത്ത് 
മിനി ഗേൾസ്‌ : എൽ എഫ് യു പി എസ് മാട്ടുൽ 
എൽ പി കിഡ്ഡീസ് ബോയ്സ് : സെൻറ് മേരീസ് എൽ പി വിളയാങ്കോട്
എൽ പി കിഡ്ഡീസ് ഗേൾസ്‌  ഗോപാൽ യു പി കുഞ്ഞിമംഗലം 
യു പി കിഡ്ഡീസ് ബോയ്സ് : നെരുവബ്രം യു പി എസ് 
യു പി കിഡ്ഡീസ് ഗേൾസ്‌ : ഏര്യം വിദ്യാമിത്രം യു പി എസ് 
സബ്ബ് ജൂനിയർ ബോയ്സ് : ജി.എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം
സബ്ബ് ജൂനിയർ ഗേൾസ്‌ : കടന്നപ്പള്ളി യു പി എസ് 
ജൂനിയർ ബോയ്സ് :ജി.എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം 
ജൂനിയർ ഗേൾസ്‌ :ജി.എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം 
സീനിയർ ബോയ്സ് : ജി.എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം 
സീനിയർ ഗേൾസ്‌ :ജി.എച്ച് എസ് എസ് കുഞ്ഞിമംഗലം 



പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെയും ഹയർസെക്കന്ററി സ്ക്കൂൾ പ്രിൻസിപ്പാൾമാരുടെയും യോഗം നവംബർ 10 ന്

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ പ്രൈമറി,ഹൈസ്ക്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെയും ഹയർസെക്കന്ററി സ്ക്കൂൾ പ്രിൻസിപ്പാൾമാരുടെയും ഒരു യോഗം നവംബർ 10 ന് (തിങ്കൾ) രാവിലെ 10.30 ന് ചെറുകുന്ന് ഗവ.വെഫെയർ ഹയർസെക്കന്ററി സ്ക്കൂളിൽ ചേരും. യോഗത്തിൽ മുഴുവൻ പ്രധാനാധ്യാപകരും പ്രിൻസിപ്പാൾമാരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കണം 
അജണ്ട: ഉപജില്ലാ സ്ക്കൂൾ കലോത്സവം 

സംസ്കൃത അദ്ധ്യാപക ശില്പശാല നവംബർ 11,12,13 തീയ്യതികളിൽ

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ സംസ്കൃത അദ്ധ്യാപകർക്കുള്ള മൂന്ന് ദിവസത്തെ ശില്പശാല നവംബർ 11,12,13 തീയ്യതികളിൽ (ചൊവ്വ,ബുധൻ,വ്യാഴം) രാവിലെ 10 മണിമുതൽ മാടായി ബി ആർ സി യിൽ നടക്കും. മുഴുവൻ സംസ്കൃത അദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കണം.

സംസ്കൃത വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ശില്പശാല നവംബർ 14,15 തീയ്യതികളിൽ

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ സംസ്കൃത വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ശില്പശാല നവംബർ 14,15 തീയ്യതികളിൽ (വെള്ളി,ശനി) രാവിലെ 10 മണിമുതൽ പിലാത്തറ യു പി സ്ക്കൂളിൽ നടക്കും. ഒരു വിദ്യാലയത്തിൽ നിന്നും 6 വീതം കുട്ടികളെ പങ്കെടുപ്പിക്കണം. ശില്പശാലയിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന വിദ്യാർത്ഥികൾ ഉച്ചഭക്ഷണം കൊണ്ടുവരണം.

Saturday, 1 November 2014

മാടായി ഉപജില്ല വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം സമാപിച്ചു.

മാടായി ഉപജില്ല വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം സമാപിച്ചു.
ഓവറോൾ ചാമ്പ്യന്മാർ 
HS
1. GGHSS മാടായി 
2.GHSS കുഞ്ഞിമംഗലം 
UP
1.GUPS പുറച്ചേരി 
2.GGHSS മാടായി 
LP 
1.GLPS ചെറുതാഴം സൗത്ത് 
2.GLPS ചെറുവാച്ചേരി 
2.എരിപുരം ചെങ്ങൽ LPS 
2.സെന്റ്‌ മേരീസ് LPS വിളയാങ്കോട് 
മത്സര ഫലങ്ങൾ 
LP   UP   HS

ഉപജില്ലാ,ജില്ലാമേളകൾക്ക് RMSAഫണ്ട് അനുവദിച്ചു :

ഈ വര്ഷത്തെ സ്കൂൾ കലോത്സവം (ഉപജില്ല / ജില്ല ), ജില്ലാ പ്രവൃത്തിപരിചയമേള, സയന്സ് എക്സിബിഷൻ എന്നിവയ്ക്ക് രാഷ്ട്രീയ മാദ്ധ്യമിക് ശിക്ഷാ അഭിയാൻ ( RMSA ) തുക അനുവദിച്ചു.ഉത്തരവ് ഇവിടെ..

Friday, 31 October 2014

മലയാളം- ശ്രേഷ്ഠഭാഷാദിനാഘോഷം, ഭരണഭാഷാവാരാഘോഷം - മാര്‍ഗനിര്‍ദേശങ്ങള്‍

മലയാളം- ശ്രേഷ്ഠഭാഷാദിനാഘോഷം, ഭരണഭാഷാവാരാഘോഷം- മാര്‍ഗനിര്‍ദേശങ്ങള്‍...

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേള നവംബർ 5,6,7 തീയ്യതികളിൽ

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേള നവംബർ 5,6,7 തീയ്യതികളിൽ മാടായി പാളയം ഗ്രൌണ്ടിൽ നടക്കും. കായികമേളയുടെ രജിസ്ട്രേഷൻ നവംബർ 4 ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണിമുതൽ മാടായി ഗവ.ബോയ്‌സ് ഹയർസെക്കന്ററി സ്ക്കൂളിൽ നടക്കും.

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

2014-15 അദ്ധ്യായന വർഷത്തിൽ (30.06.2015 വരെ) സർവ്വീസിൽ നിന്നും വിരമിക്കുന്ന അദ്ധ്യാപക അനദ്ധ്യാപ ജീവനക്കാരുടെ സേവനപുസ്തകം വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയരക്ടരുടെ പരിശോധനയ്ക്ക് 
നവംബർ 10 ന് മുമ്പായി ഈ ഓഫീസിൽ ഹാജരാക്കേണ്ടതാണ്.

Wednesday, 29 October 2014

വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം: രജിസ്ട്രേഷന്‍

മാടായി ഉപജില്ല വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം രജിസ്ട്രേഷന്‍ ഒക്ടോബർ 31 ന് വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 11 മണിക്ക് വെങ്ങര മാപ്പിള യു.പി സ്കൂളില്‍ വെച്ച് നടക്കും.


Tuesday, 28 October 2014

ജില്ലാ ശാസ്ത്രമേള പുതുക്കിയ സമയക്രമം.

ജില്ലാ ശാസ്ത്രമേള പുതുക്കിയ സമയക്രമം.

I T FairMaths Fair Work & Experience Fair
Science Fair | Social Science Fair
---------------------------------------------------
Participants Eligible For Higher Level Competition

 Science Fair  I T Fair Maths Fair
Work Experience Fair Social Science Fair
---------------------------------------------------

Download ID Card 2014



Friday, 24 October 2014

ക്ലസ്റ്റർ പരിശീലനം മാറ്റിവെച്ചു.

നാളെ (ഒക്ടോബർ 25 ന് ) നടത്താനിരുന്ന ക്ലസ്റ്റർ പരിശീലനം മാറ്റിവെച്ചു. നാളെ സ്ക്കൂളുകൾക്ക് പ്രവൃത്തിദിവസം ആയിരിക്കും.

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേള: ഓണ്‍ലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ഒക്ടോബർ 28 വരെ നീട്ടി.

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേളയുടെ ഓണ്‍ലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ചെയ്യാനുള്ള അവസാന തീയ്യതി ഒക്ടോബർ 28 വരെ നീട്ടി.

Thursday, 23 October 2014

ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 : Results

ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 : Results
-----------------------------------
ശാസ്ത്രമേള
Item wise    School wise 
Rank- LP UP HS HSS
-----------------------------------
ഗണിതശാസ്ത്രമേള 
Item wise    School wise 
Rank- LP UP HS HSS
-----------------------------------
സാമൂഹ്യശാസ്ത്രമേള
 Item wise    School wise 
Rank- LP UP HS HSS
-----------------------------------
പ്രവൃത്തിപരിചയ മേള
Item wise    School wise
Rank- LP UP HS HSS
-----------------------------------
ഐ.ടി മേള
Item wise   School wise
Rank- UP HS HSS
-----------------------------------

ക്ലസ്റ്റർ പരിശീലനം :ഒക്ടോബർ 25:- Venue

ക്ലസ്റ്റർ പരിശീലനം :ഒക്ടോബർ 25 

കണ്ണൂർ റവന്യു ജില്ല കായികമേള :സംഘാടകസമിതി രൂപീകരണം.


Wednesday, 22 October 2014

RMSA ഗ്രാൻറ് വിനിയോഗം - മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ :

2014-15 വർഷം RMSA അനുവദിച്ച സ്കൂൾ ഗ്രാൻറ് (50000 രൂപ),മൈനർ റിപ്പയർ ഗ്രാൻറ് (25000 രൂപ) ഇവയുടെ വിനിയോഗത്തിനുള്ള മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ  ഇവിടെ..

Tuesday, 21 October 2014

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഒക്ടോബർ 23 ന്

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഒക്ടോബർ 23 ന് (വ്യാഴം) രാവിലെ 11 മണിക്ക് മാട്ടൂൽ എം.യു.പി.സ്ക്കൂളിൽ നടക്കും. മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

നൂണ്‍ ഫീഡിംഗ് : ഓഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ടിന്റെ മറുപടി സമർപ്പിക്കണം

ഉപജില്ലയിൽ നൂണ്‍ ഫീഡിംഗ് സൂപ്പർവൈസർ നടത്തിയ വാർഷിക ഓഡിറ്റ് റിപ്പോർട്ടിന്റെ മറുപടി ഇതോടൊപ്പം ചേർത്ത പ്രഫോർമയിൽ തയ്യാറാക്കി 2 കോപ്പി ഒക്ടോബർ 25 ന് മുമ്പായി ഓഫീസിൽ സമർപ്പിക്കണം 

Monday, 20 October 2014

ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 : List of Teachers

ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 : ഡ്യൂട്ടിക്ക് നിയോഗിച്ച അദ്ധ്യാപകരുടെ പേര് വിവരം.
സാമൂഹ്യ ശാസ്ത്രമേളയ്ക്ക് നിയോഗിക്കപ്പെട്ടവർ LFUP സ്ക്കൂളിലും ഗണിത ശാസ്ത്രമേളയ്ക്ക് നിയോഗിക്കപ്പെട്ടവർ CHMK GHSS മാട്ടൂലിലും ശാസ്ത്രമേളയ്ക്ക് നിയോഗിക്കപ്പെട്ടവർ MUP സ്ക്കൂളിലും രാവിലെ 8.30 ന് തന്നെ ഹാജരാകേണ്ടതാണെന്ന് ഉപജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസർ അറിയിക്കുന്നു.

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേള നവമ്പർ 5,6,7 തീയ്യതികളിൽ

മാടായി ഉപജില്ല കായികമേള നവമ്പർ 5,6,7 തീയ്യതികളിൽ മാടായി പാളയം ഗ്രൌണ്ടിൽ നടക്കും. 
ഓണ്‍ ലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ അവസാനതീയ്യതി ഒക്ടോബർ 25. രജിസ്ട്രേഷന് ചിത്രത്തിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യൂ...

ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 - രജിസ്ട്രേഷൻ നാളെ

മാടായി ഉപജില്ല ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 
ഒക്ടോബർ 23-മാട്ടൂൽ എം.യു.പി സ്‌ക്കൂൾ 
ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 - രജിസ്ട്രേഷൻ നാളെ (ഒക്ടോബർ 21) രാവിലെ 11 മണിക്ക് മാട്ടൂൽ എം യു പി സ്ക്കൂളിൽ.

DRG പരിശീലനത്തിൽ പങ്കെടുക്കേണ്ടവരുടെ പേര് വിവരം.

ഒക്ടോബർ 25 ന് നടക്കുന്ന ക്ളസ്റ്റർ പരിശീലനത്തിന് മുന്നോടിയായി നടക്കുന്ന DRG പരിശീലനത്തിൽ പങ്കെടുക്കേണ്ടവരുടെ പേര് വിവരം.
ബന്ധപ്പെട്ട അദ്ധ്യാപകരെ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകർ വിടുതൽ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.
ഒന്നാം തരം - കണ്ണൂർ സൗത്ത് BRC 
1.കുട്ടികൃഷ്ണൻ.പി (ചെറുകുന്ന് മുസ്ലീം LPS)
2.സനിൽ കുമാർ  വെള്ളുവ (VDNM GWLPS) 
3.ജയശ്രീ (MRUPS മാട്ടൂൽ)
4.ശ്രീജ (ഇരിണാവ് തെക്കുമ്പാട് LPS)
രണ്ടാം തരം - കണ്ണൂർ നോർത്ത് BRC 
1.ശുഭ ടി (BRC മാടായി)
2.ഗിരിജ എ കെ (BRC മാടായി)
3.കേശവൻ നമ്പൂതിരി (ചെറുതാഴം ALPS)
4.ഷാജി.വി.കെ (അറത്തിൽ VMLPS)
മൂന്നാം തരം - കൂത്തുപറമ്പ BRC
1.രാജേന്ദ്രൻ (BRC മാടായി)
2.സുജാത (വെങ്ങര മാപ്പിള UPS)
നാലാം തരം - കണ്ണൂർ നോർത്ത് BRC 
1.പ്രസന്ന കെ (BRC മാടായി)
2.വിനോദ് കുമാർ (GMUPS തെക്കുമ്പാട്)
3.അനിൽകുമാർ (GLPS പാണപ്പുഴ)
4.സുനില (GLPS ചെറുകുന്ന് നോർത്ത്)
മലയാളം -തലശ്ശേരി സൗത്ത് BRC
1.ബീന പി വി (BRC മാടായി)
2.വിനോദ് കുമാർ സി വി (കടന്നപ്പള്ളി UPS)
ഇംഗ്ളീഷ് - കണ്ണൂർ സൗത്ത് BR
1.വിനയൻ വി (BRC മാടായി)
2.പ്രേമരാജൻ (ഇടക്കേപ്പുറം UPS)
ഹിന്ദി - ഡയറ്റ് പാലയാട് 
1.രാജമല്ലി ഒ ടി (BRC മാടായി)
2.സുരേശൻ എം (GBHS ചെറുകുന്ന്)
സാമൂഹ്യശാസ്ത്രം -ഡയറ്റ് പാലയാട് 
1.പ്രതിഭ കെ (BRC മാടായി)
അടിസ്ഥാനശാസ്ത്രം - തലശ്ശേരി സൗത്ത് BRC 
1.ബിജു മോഹൻ (നെരുവമ്പ്രം UPS)
ഗണിതം- കൂത്തുപറമ്പ BRC
1.നിഷ എൻ (BRC മാടായി)
LP/UP അറബിക്- ഡയറ്റ് പാലയാട് 
1.കുഞ്ഞഹമ്മദ് ഒ പി (എര്യം വിദ്യാമിത്രം UPS)
2.ഹനീഫ് (GMLPS നരിക്കോട്)
3.നൂറുദ്ദീൻ (പിലാത്തറ UPS)
ഉറുദു - തളിപ്പറമ്പ നോർത്ത് BRC 
1.അബ്ദുൾ ബഷീർ കെ കെ (കടന്നപ്പള്ളി UPS)
2.അബ്ദുൾ സമദ് (ഗോപാൽ UPS)
സംസ്കൃതം- തളിപ്പറമ്പ സൗത്ത് BRC
1.വാസുദേവൻ നമ്പൂതിരി (ഇടക്കെപ്പുറം UPS)
2.ശ്രീജിത്ത് (ഒദയമ്മാദം UPS)

Friday, 17 October 2014

ഗവ.എൽ.പി സ്ക്കൂൾ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

പാർട്ട് ടൈം കണ്ടിൻജന്റ് ജീവനക്കാരുടെ ജില്ലാതല പൊതു സീനിയോരിറ്റി ലിസ്റ്റ് തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി പാർട്ട് ടൈം കണ്ടിൻജന്റ് ജീവനക്കാരുടെ നിശ്ചിത പ്രഫോർമയും സമ്മതപത്രവും (2 പകർപ്പ്) ഒക്ടോബർ 25 ന് മുമ്പായി ഓഫീസിൽ സമർപ്പിക്കണം 

Thursday, 16 October 2014

സ്കൗട്ട് & ഗൈഡ് അസോസിയേഷൻ ജനറൽബോഡി യോഗം ഒക്ടോബർ 20 ന്

മാടായി ഉപജില്ല്ല സ്കൗട്ട് & ഗൈഡ് അസോസിയേഷൻ ജനറൽബോഡി യോഗം ഒക്ടോബർ 20  ന് (തിങ്കൾ) ഉച്ചയ്ക്ക് 3 മണിക്ക് മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ നടക്കും. മുഴുവൻ സ്കൗട്ട്,ഗൈഡ്,കബ്ബ്, ബുൾ ബുൾ അദ്ധ്യാപകരും പങ്കെടുക്കണം.

കായികമേള സംഘാടക സമിതി രൂപീകരണയോഗം ഒക്ടോബർ 17 ന്

മാടായി ഉപജില്ലാ കായികമേളയുടെ  സംഘാടക സമിതി രൂപീകരണയോഗം ഒക്ടോബർ 17 ന് (വെള്ളി) രാവിലെ 10 മണിക്ക് മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ വെച്ച് ചേരും. യോഗത്തിൽ കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം 2014-15: സ്വാഗതസംഘം രൂപീകരണയോഗം ഒക്ടോബർ 21 ന്


അറബിക് ടീച്ചേർസ് അക്കാദമിക് കോംപ്ളക്സ്‌ മീറ്റിംഗ് ഒക്ടോബർ 21 ന്

മാടായി ഉപജില്ല അറബിക് ടീച്ചേർസ് അക്കാദമിക് കോംപ്ളക്സ്‌ മീറ്റിംഗ് ഒക്ടോബർ 21 ന് (ചൊവ്വ) രാവിലെ 10 മണിമുതൽ വൈകുന്നേരം 4 മണിവരെ മാടായി ബി.ആർ.സി ഹാളിൽ നടക്കും. LP,UP,HS വിഭാഗങ്ങളിലെ മുഴുവൻ അറബി അദ്ധ്യാപകരും പങ്കെടുക്കണം.

Tuesday, 14 October 2014

സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര ക്വിസ്സ് മത്സരം ഒക്ടോബർ 16 ന്

മാടായി ഉപജില്ല സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര ക്വിസ്സ് മത്സരം ഒക്ടോബർ 16 ന് (വ്യാഴം) മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ നടക്കും.
LP,UP വിഭാഗം - രാവിലെ 10 മണി 
HS,HSS വിഭാഗം - രാവിലെ 11.30 മണി 

ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 - ഓണ്‍ലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ അവസാന തീയ്യതി നാളെ

മാടായി ഉപജില്ല ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 
ഒക്ടോബർ 23-മാട്ടൂൽ എം.യു.പി സ്‌ക്കൂൾ 
ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 - ഓണ്‍ലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ അവസാന തീയ്യതി നാളെ (ഒക്ടോബർ 15)

Monday, 13 October 2014

ഉപന്യാസ മത്സരം ഒക്ടോബർ 17 ന്

സി.വി.രാമൻ ദിനാചരണത്തോടനുബന്ധിച്ച് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഉപന്യാസ മത്സരം ഒക്ടോബർ 17 ന് (വെള്ളി) രാവിലെ 10 മണിക്ക് മാടായി ബി ആർ സി യിൽ ചേരും. ഹൈസ്ക്കൂൾ വിഭാഗത്തിൽ നിന്നും ഒരു കുട്ടി പങ്കെടുക്കണം.
വിഷയം: 
1. "ഊർജ്ജ പ്രതിസന്ധി വെല്ലുവിളികളും സാധ്യതകളും"
2. "മാലിന്യ നിർമ്മാർജ്ജനത്തിൽ രസതന്ത്രത്തിന്റെ പങ്ക്"
3. "ജലസംരക്ഷണം കേരളത്തിൽ"


Saturday, 11 October 2014

ഉപജില്ലാ സയൻസ് ക്വിസ്സ് മത്സരം മാറ്റിവെച്ചു

ഒക്ടോബർ 14 ന് നടക്കാനിരുന്ന മാടായി ഉപജില്ലാ സയൻസ് ക്വിസ്സ് മത്സരം മാറ്റിവെച്ചു. മത്സരം ഒക്ടോബർ 23 ന് ഉപജില്ലാ ശാസ്ത്രമേളയോടനുബന്ധിച്ച് മാട്ടൂൽ എം യു പി സ്ക്കൂളിൽ നടക്കും.

Friday, 10 October 2014

ഭാസ്ക്കരാചാര്യ ഗണിതശാസ്ത്ര സെമിനാർ ഒക്ടോബർ 13 ന്

മാടായി ഉപജില്ലാ ഭാസ്ക്കരാചാര്യ ഗണിതശാസ്ത്ര സെമിനാർ ഒക്ടോബർ 13 ന് (തിങ്കൾ) രാവിലെ 10 മണി മുതൽ മാടായി ബി.ആർ.സിയിൽ നടക്കും. യു.പി, ഹൈസ്ക്കൂൾ വിഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നും ഒരു കുട്ടി വീതം പങ്കെടുക്കണം.

സംസ്കൃതം അദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഒക്ടോബർ 13 ന്

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ സംസ്കൃതം അദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഒക്ടോബർ 13 ന് (തിങ്കൾ) ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണിക്ക് ഉപജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ ചേരും. യോഗത്തിൽ മുഴുവൻ സംസ്കൃതം അദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഒക്ടോബർ 13 ന്

മാടായി ഉപജില്ലയിലെ പ്രൈമറി സ്ക്കൂൾ
പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരുടെ യോഗം ഒക്ടോബർ 13 ന് (തിങ്കൾ) രാവിലെ 10 മണിക്ക് മാടായി ബി.ആർ.സി യിൽ ചേരും. യോഗത്തിൽ മുഴുവൻ പ്രധാനാദ്ധ്യാപകരും കൃത്യസമയത്ത് പങ്കെടുക്കുക.

Circular - UID verification

പൊതുവിദ്യാഭ്യാസം- സർക്കാർ/ എയ്ഡഡ് സ്ക്കൂളുകളിലെ വ്യാജ അഡ്മിഷനുകൾ നീക്കം ചെയ്യൽ സംബന്ധിച്ച നിർദ്ദേശങ്ങൾ ... Circular 

Thursday, 9 October 2014

മാടായി ഉപജില്ല വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം നവംബര്‍ 1 ന്

മാടായി ഉപജില്ല വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം  നവംബര്‍ 1 ന് (ശനി) വെങ്ങര മാപ്പിള യു പി സ്ക്കൂളിൽ നടക്കും. 
എന്‍ട്രി  ഫോറം ലഭിക്കേണ്ട അവസാന തിയ്യതി ഒക്ടോബർ 20 
NB:-എല്‍.പി വിഭാഗത്തിൽ കടങ്കഥ ഒഴിവാക്കി പകരം ഭാഷ പ്രശ്നോത്തരി ആണ് ഉള്‍പ്പെടുത്തി യിട്ടുള്ളത് .ഒരു കുട്ടിയെ  ആണ് ഈ ഇനത്തില്‍ പങ്കെടുപ്പിക്കേണ്ടത്.

ഉപജില്ല സയൻസ് ക്വിസ്സ് മത്സരം ഒക്ടോബർ 14 ന്

ഉപജില്ല സയൻസ് ക്വിസ്സ് മത്സരം ഒക്ടോബർ 14 ന് (ചൊവ്വ) മാടായി ബി.ആർ.സിയിൽ നടക്കും.
UP/HS വിഭാഗം - രാവിലെ 10 മണി 
HS ടാലന്റ് സെർച്ച് പരീക്ഷ/ HSS ക്വിസ്സ് - 12 മണി 
സ്ക്കൂളിൽ നിന്ന് ഒരു കുട്ടി വീതം പങ്കെടുക്കണം.

Tuesday, 7 October 2014

വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം സംഘാടകസമിതി രൂപീകരണ യോഗം

മാടായി ഉപജില്ലാ വിദ്യാരംഗം സാഹിത്യോത്സവം സംഘാടകസമിതി രൂപീകരണ യോഗം ഒക്ടോബർ 9 ന് (വ്യാഴം) വൈകുന്നേരം 3 മണിക്ക് വെങ്ങര മാപ്പിള യു പി സ്ക്കൂളിൽ നടക്കും.

Saturday, 4 October 2014

ചരിത്ര-പുരാവസ്തു ക്വിസ്സ് മത്സരം (ഉപജില്ലാതലം) ഒക്ടോബർ 8 ന്

സാമൂഹ്യ ശാസ്ത്ര ക്ളബ്ബിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ഹൈസ്ക്കൂൾ വിഭാഗം വിദ്യാർഥികൾക്കായി ചരിത്ര-പുരാവസ്തു ക്വിസ്സ് മത്സരം ഉപജില്ലാതലം ഒക്ടോബർ 8 ന് രാവിലെ 10 മണിക്ക് മാടായി ഉപജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ വെച്ച് നടക്കും. 

ഉപജില്ല ശാസ്ത്രോത്സവം 2014:ഓണ്‍ലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചു

മാടായി ഉപജില്ല ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 
ഒക്ടോബർ 23-മാട്ടൂൽ എം.യു.പി സ്‌ക്കൂൾ 
ശാസ്ത്രോത്സവം 2014 - ഓണ്‍ലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചു. രജിസ്ട്രേഷൻ അവസാന തീയ്യതി ഒക്ടോബർ 15. രജിസ്ട്രേഷൻ സംബന്ധിച്ച കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഇ-മെയിൽ പരിശോധിക്കുക.
രജിസ്ട്രേഷൻ ചെയ്യുന്നതിന് താഴെകാണുന്ന ചിത്രത്തിൽ ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക.